Breaking News

 

 

आ. सतेज पाटील यांची सोशल मिडीयावर खोटे मजकूर टाकणाऱ्यांवर फिर्याद दाखल…

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) :  आ. सतेज पाटील यांच्या नावाचे लेटरहेड वापरुन सोशल मिडीयावर खोटा मजकूर टाकणाऱ्यांवर कारवाई करावी, अशी फिर्याद शाहुपूरी पोलीस ठाण्याचे निरिक्षकांना आ. सतेज पाटील यांनी दिले आहे.

फिर्यादीत म्हटले आहे की, कोल्हापूर विधानसभा निवडणूक २०१९ च्या मतदानाच्या पूर्वसंध्येला माझ्या नावाचा व पदाचा उल्लेख असलेल्या लेटरहेडवर राजकीय मजकूर टाईप करुन ती प्रचाराची वेळ संपल्यानंतरही सोशल मिडीयावर प्रसारीत करण्यात आली आहे.

सोशल मिडीयावर प्रसारीत होत असलेल्या या पत्राची प्रत जोडली असून माझ्या लेटरहेडवरील हे पत्र आणि स्वाक्षरी याच्याशी माझा कसलाही संबंध नाही. अशा प्रकारे खोटे पत्र सोशल मिडीयावर प्रसारीत करुन निवडणूक आचारसंहितेचे उल्लंघन करणाऱ्यांविरुद्ध नियमानुसार कारवाई करण्यात यावी. अशी फिर्याद आ. सतेज पाटील यांनी शाहुपूरी पोलीस ठाण्यात दाखल केली आहे. या फिर्यादीनुसार शाहुपूरी पोलीस ठाण्यात गुन्हा नोंद झाला आहे.

2,822 total views, 6 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा

गुन्हे