Breaking News

 

 

पन्हाळगड बनलाय मद्यपींचा अड्डा : पोलीसांचे दुर्लक्ष

पन्हाळा (प्रतिनिधी) : छ. शिवाजी महाराजांच्या पदस्पर्शाने पावन झालेला ऐतिहासिक पन्हाळगड मद्यपींचा अड्डा बनल्याचे चित्र आहे. गडावरील विविध ठिकाणी सर्रास मद्यपींच्या पार्ट्या सुरु असून पोलिसांनी याकडे दुर्लक्ष केले आहे. यामुळे दुर्गप्रेमींतून संताप व्यक्त होत आहे.

रेडेघाटी बाग परिसरात तर दररोज मद्यपींच्या ‘बैठका’ होतात. यामुळे गडावरील नागरिक त्रस्त झाले आहेत. आज (रविवार) पन्हाळागडाच्या पायथ्याशी असलेल्या संजीवन पब्लिक स्कूलचे शिक्षक सागर पाटील यांनी शाळेतील विद्यार्थ्यांना साथीला घेऊन पन्हाळा क्लब, पुसाटी बुरुज, गोपाळतीर्थ बाग, ताणपीरपटी परिसरात सुमारे १,१५० मद्याच्या बाटल्या गोळा केल्या. तसेच १५ बॉक्स भरुन प्लॅस्टिकच्या बाटल्या गोळा करून त्या पन्हाळा नगरपरिषदेच्या कर्मचाऱ्यांकडे सोपविण्यात आल्या.

759 total views, 9 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा