Breaking News

 

 

प्रज्ञासिंह यांच्या वक्तव्याशी संबंध नाही : भाजपचे स्पष्टीकरण

भोपाळ (वृत्तसंस्था) : भोपाळ मतदारसंघातील भाजपच्या उमेदवार साध्वी प्रज्ञासिंह ठाकूर यांनी हेमंत करकरे यांच्याबद्दल केलेल्या वादग्रस्त वक्तव्यावर भाजपाने आपले हात झटकले आहेत. भाजपाने एक पत्रक प्रसिद्ध करुन साध्वी प्रज्ञा यांच्या विधानाशी पक्षाचा काहीही संबंध नसल्याचे स्पष्ट केले आहे.

एटीएस प्रमुख हेमंत करकरे हे मुंबईवर दहशतवाद्यांनी केलेल्या हल्ल्यात शहीद झाले. भारतीय जनता पार्टी त्यांना शहीदच मानते. साध्वी प्रज्ञासिंह ठाकूर यांनी हेमंत करकरे यांच्याबद्दल केलेले विधान हे त्यांचे मत आहे असे भाजपाचे म्हटले आहे. साध्वी प्रज्ञा यांना अनेक वर्षे तुरुंगात जो मानसिक आणि शारिरीक त्रास सहन करावा लागला त्यामुळे त्यांनी हे विधान केले असावे, असे भाजपाने आपल्या पत्रकात म्हटले आहे.

426 total views, 6 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग