Breaking News

 

 

प्रियांका गांधी म्हणजे चोराची बायको ! : उमा भारतींचा पलटवार

लखनौ (वृत्तसंस्था) : लोकसभा निवडणुकीच्या प्रचारादरम्यान वादग्रस्त विधाने करणाऱ्यांमध्ये मायावती, आझम खान, योगी आदित्यनाथ, मनेका गांधी यांच्या यादीत आता केंद्रीय जलसंसाघन मंत्री उमा भारती यांची भर पडली आहे. त्यांनी काँग्रेसच्या उत्तर प्रदेशच्या सरचिटणीस प्रियांका गांधी यांचा उल्लेख ‘चोराची बायको’ असा करून नवा वाद निर्माण केला आहे. पंतप्रधान मोदी यांचा उल्लेख नेहमी ‘चोर’ असा करणाऱ्यांना माझे हेच उत्तर असेल, असाही पलटवार त्यांनी केला आहे.

उमा भारती मंगळवारी दुर्ग येथे प्रचारासाठी गेल्या होत्या. यावेळी माध्यमांच्या प्रतिनिधींनी प्रियंका गांधी यांच्या राजकारणात सक्रीय होण्याबाबत, तसेच प्रियंका गांधी लोकसभा निवडणूक लढणार असल्याच्या चर्चांबाबत प्रतिक्रिया विचारली होती. यावेळी उमा भारती यांनी माध्यमांसमोर प्रियंका गांधी यांच्यावर टीका केली. ‘प्रियंका गांधी चोराची पत्नी आहे आणि देश त्यांना त्याच नजरेने पाहणार,’ असे वादग्रस्त वक्तव्य उमा भारती यांनी केले. 

प्रियांका गांधी यांचे पती रॉबर्ट वद्रा यांचेवर आर्थिक घोटाळाप्रकरणी आरोप करण्यात आले आहेत. त्यांच्यावर खटलाही दाखल करण्यात आला आहे. त्याचा आधार घेत उमा भारती यांनी हे विधान केले आहे. तसेच मोदी यांच्यावर बेछूट आरोप करणाऱ्यांना हेच उत्तर असेल, असेही त्यांनी म्हटले आहे

567 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग