Breaking News

 

 

फुले-शाहूंचे नाव घेऊन काहीजण घरं भरताहेत : नितीन गडकरी

सोलापूर (प्रतिनिधी) : जे लोक आपल्या जीवनात काहीही चांगली कामे करीत नाहीत असे लोक जातीयवादाचे विष पसरवत आहेत. ते डॉ. बाबासाहेब आंबेडकरांचे नाव घेऊन घटना बदलण्याचे खोटं सांगून, फुले-शाहूंचे नाव घेऊन आपली घरं भरण्याचे कामही ते करीत आहेत, अशा शब्दांत केंद्रीय मंत्री नितीन गडकरी यांनी प्रकाश आंबेडकर यांच्यावर निशाणा साधला. ते आज (मंगळवार) सोलापूरमध्ये भाजपाचे उमेदवार जयसिद्धेश्वर स्वामी यांच्या प्रचारसभेत बोलत होते.

गडकरी म्हणाले की, भय, भूक, दहशतवाद आणि बेरोजगारी मुक्त भारत बनवण्याचे आमचे ध्येय आहे. आम्ही मुस्लिमविरोधी नव्हे तर दहशतवादाविरोधात आहोत. जातीयवादाचं राजकारण आम्हाला संपवायचं आहे. मात्र, खोट्या गोष्टी सांगून जे जातीयवादाला खतपाणी घालत आहेत त्यांना धडा शिकवा. भारताला सुपर इकॉनॉमी पॉवर करण्याचे आर्थिक धोरण भाजपाने स्वीकारले असून तुम्ही ७० वर्षे काँग्रेसला साथ दिली मात्र, या काळात गरीब आणखीनच गरीबच झाला, बेरोजगारांची संख्या वाढली, असा टोला त्यांनी काँग्रेसला लगावला.

जर भाजपा पुन्हा सत्तेत आली तर शहरात आम्ही हवेतून चालणारी डबल डेकर बस सुरू करू, सोलापुरात भारतातली पहिली ब्रॉडगेज रेल्वेसेवा आम्ही सुरू केली, आगामी काळात पॅसेंजर गाड्या बंद करून जलद गाड्या सुरु करु, अशी आश्वासने गडकरींनी सोलापूरकरांना दिली.

387 total views, 6 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

देश-विदेश