Breaking News

 

 

जोतीबा यात्रेसाठी नादुरुस्त दुचाकींसाठी मोफत सेवा…

कोल्हापूर (प्रतिनधी) : जोतिबा यात्रेनिमित्त कोल्हापूर जिल्हा टू व्हीलर मेकॅनिक्स असोसिएशनतर्फे बुधवारपासून (दि.१७) नादुरुस्त दुचाकी  वाहन दुरुस्तीची मोफत सेवा देण्यात येणार असल्याची माहिती असोसिएशनचे अध्यक्ष संतोष हराळे यांनी आज (सोमवार) पत्रकार परिषदेत दिली.

गेल्या १९ वर्षांपासून जोतिबा यात्रेनिमित्त येणाऱ्या भक्तांच्या वाहनांची नादुरुस्त वाहनांची मोफत दुरुस्ती व पंक्चर काढण्याची सुविधा असोसिएशनतर्फे मोफत दिली जाते. यंदाही ही सेवा यात्री निवास, यमाई मंदिर व नवीन दुचाकी वाहन तळावर दिली जाणार आहे. याशिवाय घाटात बंद पडणाऱ्या दुचाकी वाहनांसाठी घाटात सेवा देण्यासाठी आठ ते दहा ठिकाणी सेवा कक्ष असणार आहेत. याशिवाय घाटामध्ये ठिकठिकाणी  मोबाईल क्रमांकांचे फलक लावले जाणार आहेत. ही सेवा यात्रा संपेपर्यंत सुरु असणार आहे.

ही सेवा देण्यासाठी स्वतंत्र समिती तयार करण्यात आली असून त्यात  समिती प्रमुख संजय पाटणकर, नाना गवळी, माधव सावंत, बबन सावंत, रवी कांडेकर यांच्यासह जिल्ह्यातील ८० ते १०० मेकॅनिक या मोहिमेत सहभागी होणार आहेत. यावेळी प्रथमच मॅकेनिक्स यांचे कुटुंबीयही सहभागी होणार आहेत.

408 total views, 6 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग