Breaking News

 

 

‘रायगड’मध्ये शिवसेनेचे सोशल इंजिनिअरिंग : हजारो मुस्लीम तरुणांंचा पक्षप्रवेश

रायगड (प्रतिनिधी) : माजी मुख्‍यमंत्री बॅरिस्‍टर ए.आर.अंतुले यांचे चिरंजीव नवीद अंतुले यांनी शिवसेनेत प्रवेश केल्‍यानंतर शिवसेनेने रायगड जिल्‍हयात सोशल इंजिनीअरिंग सुरू केले आहे. त्यामुळे अनंत गीते यांच्या प्रचार सभेत मुस्‍लिम तरूण शिवसेनेत प्रवेश करू लागले आहेत. यामुळे राष्‍ट्रवादीचे उमेदवार सुनील तटकरे यांची डोकेदुखी वाढली आहे. 

आंबे येथे झालेल्‍या शिवसेनेच्‍या मुस्‍लिम समाज मेळाव्‍यात जवळपास २ हजार मुस्‍लिमांनी हजेरी लावली. विशेष म्‍हणजे मुस्‍लिम समाजातील महिलाही मोठया संख्‍येने उपस्थित होत्‍या. मुस्‍लिम समाजाकडे व्‍होट बँक म्‍हणून काही लोक पहात होते. परंतु त्‍यांची जहागिरी संपली असल्‍याचा टोला अनंत गीते यांनी सुनील तटकरे यांना यावेळी लगावला.

आता मुस्‍लिम समाजाने विकासाच्‍या मुख्‍य प्रवाहात सहभागी व्‍हावे, असे आवाहन नवीद अंतुले यांनी केले. त्यामुळे येणाऱ्या काळात रायगड सोबतच राज्यातील राजकारणाची गणितं बदलतात का ? हे पाहणे महत्त्वाचे ठरणार आहे.

456 total views, 9 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा