क्वेट्टा येथे भीषण बाँबस्फोट : १६ जणांचा मृत्यू…

इस्लामाबाद (वृत्तसंस्था) : पाकिस्तानातील क्वेट्टा येथे आज (शुक्रवार) गजबजलेल्या बाजारपेठेत झालेल्या भीषण बॉम्बस्फोटात १६ जणांचा मृत्यू झाला आहे. तर २५ हून अधिक जण जखमी झाले आहे. जखमींना तातडीनं हॉस्पिटलमध्ये दाखल करण्यात आले आहे. जखमींमध्ये बऱ्याच जणांची प्रकृती गंभीर असल्याची माहिती समोर येत आहे. त्यामुळे मृतांचा आकडा वाढण्याची भीती व्यक्त केली जात आहे.

या स्फोटाद्वारे हजारगंजी परिसरातील हजारा समुदायातील लोकांना टार्गेट करण्यात आले आहे. घटनास्थळावर प्रशासनाकडून बचाव आणि  मदतकार्य सुरू करण्यात आलं आहे. तसंच संपूर्ण परिसराला चारीबाजूंनी पोलीसांनी घेराव घातला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

क्रीडा

गुन्हे

Follow by Email
Facebook
YouTube
YouTube
Instagram