Breaking News

 

 

भाजपला दणका : विनायक मेटेंचा राष्ट्रवादीच्या उमेदवाराला पाठिंबा

बीड (प्रतिनिधी) : ग्रामविकास मंत्री पंकजा मुंडे यांच्यावर कमालीचे नाराज असलेले शिवसंग्रामचे संस्थापक विनायक मेटे यांनी बीड मतदारसंघात चक्क राष्ट्रवादीच्या उमेदवाराला पाठिंबा देणार असल्याचे जाहीर केले आहे. त्यामुळे बीड मतदारसंघात प्रीतम मुंडे यांच्यापुढील अडचणी वाढल्या आहेत. राज्यातील इतर सर्व मतदारसंघात भाजप महायुतीला पाठिंबा असेल, मात्र बीडमध्ये नाही, असा इशारा मेटे यांनी दिला आहे.

पंकजा मुंडे या शिवसंग्रामच्या कार्यकर्ते आणि पदाधिकारी यांना जाणीवपूर्वक त्रास देत आहेत. दुष्काळ, चारा छावण्या मंजुरी, दुष्काळी उपाययोजनाची कामं, यामध्ये टाळाटाळ करून टोकाला जावून विरोध करत आहेत. शिवसंग्रामच्या कार्यकर्त्यांवर अन्याय झालेला आहे. त्यामुळे भारतीय जनता पक्षासोबत महाराष्ट्रात असेन पण बीडमध्ये नाही, अशी जाहीर भूमिका मेटेंनी यापूर्वी जाहीर केली होती.

आज मेंटेनी उघड उघड पंकजा मुंडेंच्या नेतृत्त्वाविरोधात भूमिका जाहीर केली आहे. बीड शहरातील आशीर्वाद लॉनमध्ये आयोजित प्रमुख कार्यकर्त्यांच्या बैठकीत मेटेंनी राष्ट्रवादी कॉंग्रेसचे उमदेवार बजरंग सोनवणे यांना जाहीर पाठिंबा दिला आहे. त्यामुळे  मुळे लोकसभा निवडणुकीत पंकजा मुंडेंची डोकेदुखी आणखी वाढली आहे

1,122 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा