Breaking News

 

 

महिलांना नवऱ्याने दिलेली साडी, गजरा आवडतो : चंद्रकांतदादा पाटील

कळंबा (प्रतिनिधी) : कोल्हापूर मतदारसंघात विद्यमान खासदार साड्या वाटत फिरत आहेत. पण महिलांना नवऱ्याने दिलेली साडी किंवा गजरा आवडतो, दुसऱ्याने दिलेला नव्हे, असा टोला पालकमंत्री चंद्रकांतदादा पाटील यांनी खा. धनंजय महाडिक यांना लगावला. ते कळंबा (ता. करवीर) येथे कोल्हापूर मतदारसंघाचे शिवसेना-भाजप युतीचे उमेदवार प्रा. संजय मंडलिक यांच्या प्रचारसभेत बोलत होते.

यावेळी पाटील म्हणाले की, आम्ही युतीच्या काळात केलेली कामे मीच केली असा डांगोरा खा. महाडिक पिटत आहेत. स्वतः करणार एक काम पण शंभर कामं मीच केली हे बोलणं म्हणजे खोटं बोल पण रेटून बोलण्यातला प्रकार आहे अशी बोचरी टीकाही त्यांनी केली. कार्यकर्त्यांना धनुष्यबाण हे चिन्ह घराघरात पोहचवून संजय मंडलिक यांना प्रचंड मतांनी निवडून देण्याचे आवाहन त्यांनी यावेळी केली.

या वेळी गोकुळचे संचालक बाबा देसाई, शिवसेना जिल्हाप्रमुख संजय पवार, आणि युतीचे प्रमुख पदाधिकारी, कार्यकर्ते उपस्थित होते.

2,451 total views, 6 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा