बाजार भोगाव प्राथमिक आरोग्य केंद्राचा रस्ता करावा : डॉ. कारंडे

बाजार भोगाव (प्रतिनिधी) : बाजार भोगाव (ता.पन्हाळा) प्राथमिक आरोग्य केंद्रात परिसरातील अनेक गावांचा समावेश आहे. परंतु या आरोग्य केंद्रात रूग्णांना गाडीवरुन येण्यासाठी मोठी कसरत करावी लागत आहे. इथला रोड हा महावितरण ऑफिस व प्राथमिक आरोग्य केंद्राला जोडला आहे. दिवसभर या रोडवरून रुग्ण व महावितरणमध्ये येणाऱ्या-जाणाऱ्या लोकांचा प्रवास सुरु असतो. हा रस्ता  पूर्णपणे कच्चा असून गाड्यांना जाण्यासाठी अडथळा निर्माण होत असल्याचे बाजारभोगाव प्राथमिक सुविधा केंद्राच्या डॉ. कारंडे यांनी सांगितले.

डॉ. कारंडे म्हणाल्या की, आम्ही या संदर्भात ग्रामपंचायतीकडे पाठपुरावा केला होता. पण गेली पंधरा वर्षं अजून   या कामाची कोणी दखल घेतली नाही. हा रोड महावितरण व प्राथमिक आरोग्य केंद्राकडे जात असून हा रस्ता होणं गरजेचं आहे. ही बाजार पेठ असून या ठिकाणी प्राथमिक आरोग्य केंद्रामध्ये २५ ते ३० गावातील रुग्ण येत असतात. रात्रीच्या वेळेला येताना विजेच्या  एकाही खांबावर लाईट नाहीत. याचा त्रास नागरिकांना व तेथे राहणाऱ्यांना होत आहे असल्याचे त्यांनी सांगितले.  त्यामुळे हा रस्ता लवकरात लवकर व्हावा, अशी मागणी परिसरातील नागरिकांनी व्यक्त केली आहे.

One thought on “बाजार भोगाव प्राथमिक आरोग्य केंद्राचा रस्ता करावा : डॉ. कारंडे”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

क्रीडा

गुन्हे

Follow by Email
Facebook
YouTube
YouTube
Instagram