Breaking News

 

 

व्यापारी बांधव शिवसेनेच्या पाठीशी : आ. राजेश क्षीरसागर

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : कोल्हापूर शहरातील व्यापारी वर्गाच्या समस्या सोडविण्यासाठी युती सरकार कटिबद्ध आहे. व्यापारी वर्गासमोर येणाऱ्या संकटावेळी शिवसेना धावून आली आहे. त्यामुळे कोल्हापूर शहारातील व्यापारी बांधव हे शिवसेनेच्या पाठीशी ठाम, असल्याचे प्रतिपादन आ. राजेश क्षीरसागर यांनी केले आहे. प्रा.संजय मंडलिक यांच्या प्रचारार्थ  जिल्ह्यातील विविध व्यापारी संघटनांच्या प्रमुख पदाधिकाऱ्यांशी आज (मंगळवार) शिवसेना शहर कार्यालय, शनिवार पेठ येथे मिसळ पे चर्चा केली.

यावेळी आ. क्षीरसागर म्हणाले, कोल्हापूर शहराचा लोकप्रतिनिधी या नात्याने व्यापारी वर्गास भेडसावणाऱ्या अनेक समस्यांचे निराकरण करण्याचा प्रयत्न गेल्या काही वर्षात करत आहे. कॉंग्रेस आणि राष्ट्रवादी सरकारने व्यापारी बांधवांवर लादलेला एलबीटीचा जाचक कर युती शासनाने रद्द करून व्यापारी बांधवांना दिलासा दिला आहे. या लढ्यामध्ये शिवसेनेने व्यापारी बांधवांनी खांद्याला खांदा लावून सहभाग घेतला. त्यामुळे शिवसेना भाजप युती व्यापारी वर्गाच्या समस्या जाणून त्या सोडविण्याच्या दृष्टीने प्रयत्न करीत आहे.

यावेळी सदानंद कोरगावकर म्हणाले, आ. क्षीरसागर यांच्या प्रयत्नातून व्यापारी बांधवांचे सुमारे १६ कोटी रुपये वाचले आहेत. त्यांच्या माध्यमातून व्यापारी वर्गाचे अनेक प्रश्न मार्गी लागले आहेत.  त्यामुळे शिवसेनेस पाठबळ देण्याची भूमिका व्यापारी वर्गाने घेतली असल्याचे सांगितले.

प्रदीपभाई कापडिया म्हणाले, लोकप्रतिनिधी कसा असावा याचे उदाहरण आ. क्षीरसागर यांनी दाखवून दिले आहे. असून, एलबीटीचे आंदोलन व्यापारी बांधवांनी उभारले असतानाही या आंदोलनात दाखल झालेल्या गुन्ह्यात व्यापारी बांधवांच्या आधी एक नंबरवर आ. क्षीरसागर यांचे नांव असल्याचेही त्यांनी खासकरून नमूद केले. 

यावेळी शिवसेना शहरप्रमुख रविकिरण इंगवले, नगरसेवक श्रीकांत बनछोडे, चेंबर ऑफ कॉमर्सचे अध्यक्ष संजय शेटे, जयंतभाई गोयांनी, विजय मंत्री, संजय पुणेकर, घनशाम पटेल, अरुण सांवत, संदीप वीर, भाऊ घोंगळे यांच्यासहीत मान्यवर उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा

गुन्हे