मोदींबद्दल राग, तिरस्कार नाही…प्रेमच ! : राहुल गांधी

0 1

पुणे (प्रतिनिधी) : पंतप्रधान नरेंद्र मोदींना माझ्याविषयी राग आहे, द्वेष आहे. पण मला त्यांच्याविषयी राग नाही, तिरस्कारही नाही. माझे मोदींवर प्रेम आहे. आय लव्ह मिस्टर मोदी, अशा शब्दांत काँग्रेसचे अध्यक्ष  राहुल गांधी यांनी मोदींबाबतची भावना व्यक्त केली. ते आज (शुक्रवार) पुण्यात विद्यार्थ्यांशी संवाद साधताना बोलतत होते.

यावेळी राहुल गांधी यांनी ‘आय लव्ह यू मोदी’ असे म्हणताच सभागृहात विद्यार्थ्यांनी ‘मोदी मोदी नावाच्या घोषणा दिल्या. यावर तुम्ही घोषणा दिल्या तर मला काहीच गैर वाटत नाही, असे राहुल गांधीनी सांगताच विद्यार्थ्यांनी घोषणा बंद केल्या. विद्यार्थ्यांनी राजकारण्यांनी वयाच्या कितव्या वर्षी निवृत्त व्हावे ? असा प्रश्न राहुल यांना केला.

यावेळी  त्यांनी वयाच्या साठाव्या वर्षी राजकारण्यांनी निवृत्ती घ्यावी, असे राहुल म्हणाले. आज मी जिथे उभा आहे, तिथे पंतप्रधानांनी उभे असायला हवे.  त्यांनी तुमच्या प्रश्नांना सामोरं जायला पाहिजे ? पण ते तसं करणार नाहीत, कारण मोदींना प्रश्न नको आहेत, असा टोलाही त्यांनी लगावला.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More