Breaking News

 

 

खा. राजू शेट्टी यांच्यासाठी राज ठाकरे घेणार सभा…

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) :  लोकसभा निवडणुक लढवणार नाही, असा निर्णय घेतल्यानंतर आता महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे अध्यक्ष राज ठाकरे नरेंद्र मोदी यांच्या विरोधात प्रचार करण्यासाठी मैदानात उतरणार आहेत. यासाठी राज ठाकरे कोल्हापुरमध्ये स्वाभिमानी पक्षाचे अध्यक्ष आणि खा. राजू शेट्टी यांच्या प्रचाराकरता सभा घेणार असल्याची माहिती सुत्रांनी दिली आहे.

या सभेच्या निमित्ताने पहिल्यांदाच राजू शेट्टी आणि राज ठकारे एकत्र येणार आहेत. ही सभा १८ किंवा १९ तारखेला हातकणंगलेमध्ये होण्याची शक्यता आहे. राजू शेट्टी यांचा स्वाभिमानी पक्ष महाआघाडीत असून राजू शेट्टी हातकणंगलेमधून आपली उमेदवारी जाहीर केली आहे.

लोकसभा निवडणूक न लढवण्याचा निर्णय घेतल्यानंतर राज ठाकरे राज्यभरात सहा प्रचार सभा घेणार आहेत. दरम्यान, यापूर्वीच राज ठाकरे यांनी भाजपला मतदान करू नका, असं आवाहन केले आहे. तर २०१४ मध्ये राज ठाकरे यांनी नरेंद्र मोदी यांना समर्थन दिलं होते. आता पाच वर्षानंतर राज ठाकरे मोदींना विरोध करताना दिसत आहे.

राज्यातील सोलापूर, नांदेड आणि मावळसह सहा ठिकाणी राज ठाकरेंच्या सभा होणार आहेत. मात्र, या सभांमध्ये काँग्रेस किंवा राष्ट्रवादीचे उमेदवार हे व्यासपीठावर असणार नाहीत अशी माहिती देखील समोर आली आहे.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *