Breaking News

 

 

राजपाल यादव लोकसभा निवडणुकीच्या रिंगणात…

नवीदिल्ली (प्रतिनिधी): आर्थिक गैरव्यवहार प्रकरणात तुरुंगवासाची शिक्षा भोगून परतलेला बॉलिवूड अभिनेता राजपाल यादव काँग्रेसच्या तिकीटावर लोकसभा निवडणूक लढवण्याची शक्यता आहे. राजपाल यादव याने आज (गुरुवारी) दिल्ली काँग्रेसच्या अध्यक्ष शीला दीक्षित यांच्या भेट घेतली. यावेळी राजपाल यादव याने ईशान्य दिल्लीतून निवडणूक लढवण्याची इच्छा व्यक्त केली. या मतदारसंघातून भाजपचे दिल्ली प्रदेशाध्यक्ष मनोज तिवारी रिंगणात आहेत.

त्यामुळे काँग्रेसने ईशान्य दिल्लीतून राजपाल यादवला उमेदवारी दिल्यास ही लढत रंगतदार ठरण्याची शक्यता आहे. राजपाल यादव लवकरच  काँग्रेस सरचिटणीस प्रियंका गांधी यांचीही भेट घेणार आहे. यानंतरच राजपाल यादवला काँग्रेसची उमेदवारी मिळणार की नाही, याचा अंतिम फैसला होणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा