कोल्हापूर मेडिकल असोसिएशनतर्फे केसांच्या समस्येवर रविवारी व्याख्यान…

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : कोल्हापूर मेडिकल असोसिएशन (इंडियन मेडिकल असोसिएशन, शाखा कोल्हापूर) आणि माधवी स्किन लेझर व हेअर सेंटरतर्फे रविवार (दि.३१) रोजी केसांच्या समस्या व आधुनिक उपचार या विषयावर व्याख्यान आयोजित केले आहे. राजर्षी शाहू स्मारक भवन, दसरा चौक येथे सकाळी १०.३० ते १.३० या वेळेत हे व्याख्यान व परिसंवाद होणार असल्याची माहिती मेडिकल असोसिएशनचे अध्यक्ष  डॉ. अशोक जाधव यांनी आज (गुरुवार) पत्रकार परिषदेत दिली.

सुप्रसिद्ध त्वचारोग व सौंदर्य उपचार तज्ञ डॉ. माधवी लोकरे (कोल्हापूर) आणि डॉ. धनश्री भिडे या उपस्थितांना मार्गदर्शन करणार आहेत. केसांच्या निगराणीबद्दल आणि उपचाराबाबत लोकांच्यात गैरसमज आहेत. केसांच्या समस्यांची कारणे, त्यावर उपाय यावर यावेळी चर्चा होणार आहे.

यावेळी डॉ. आबासाहेब शिर्के, डॉ. दिलीप शिंदे, डॉ. अजित लोकरे, डॉ. राजेंद्र वायचळ यांनी उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

देश-विदेश

 

क्रीडा

गुन्हे

Follow by Email
Facebook
YouTube
YouTube
Instagram