कोल्हापूरात १७ मार्चला अंध मुलांच्या गाण्यांचा आविष्कार…

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) :  कोल्हापूरात ऑर्केस्ट्रा रायझिंग स्टारच्या वतीने अंध मुलांच्या कलागुणांना वाव मिळावा. त्यातून त्यांना व्यासपीठ निर्माण होवून त्या माध्यमातून समाजकार्य घडावे. या हेतूने दि.१७ मार्च रोजी शाहू स्मारक भवन येथे सायंकाळी ५.३० वा. अंध मुलांचा ‘गाणी आमची नजर तुमची’ या  गाण्यांचा कार्यक्रमाचे आयोजन करण्यात आले आहे. या कार्यक्रमासाठी समाजातील दानशूर मंडळी, सामाजिक संस्था आणि तालीम संघटनांनी मदत करावी, असे आवाहन ग्रुपचे अध्यक्ष शुभम चौगले आणि किरण रणदिवे यांनी आज (मंगळवार) पत्रकार परिषदेत केले.

ऑर्केस्ट्रा रायजिंग स्टारची स्थापना सन २०१८ रोजी झाली असून  त्यामधील सर्व कलाकार अंध आहेत. अंध मुलांच्या कलागुणांना वाव मिळावा आणि त्या माध्यमातून समाजकार्य घडावे. या हेतूने या ग्रुपची स्थापना करण्यात आली आहे. या ग्रुपमधील सदस्य रोहन लाखे याच्या राजेंद्रनगर झोपडपट्टी येथील घराला आग लागून प्रापंचिक साहित्यासह मोठे नुकसान झाले आहे. त्यामुळे रोहनच्या अंध मित्रांचा डोळस हातभार या शिर्षकाखाली शुभम चौगले यांनी १७ मार्चला ‘गाणी आमची नजर तुमची’ या गाण्यांचा कार्यक्रमाचे आयोजन केले आहे. यातून  रोहनला आर्थिक मदत करण्यात येणार आहे.

तर या कार्यक्रमामध्ये सारेगमप फेम सिध्दराज पाटील, श्रध्दा घोंगडे,योगिता बोरगावे,सौरभ चौगले हे गायक तर वादक सचिन कांबळे, रोहन लाखे सादरीकरण करणार आहेत. तरी या सामाजिक कार्यक्रमासाठी समाजातील दानशूर व्यक्ती, सामाजिक संस्था,तालीम संघटनांनी सढळ हाताने मदत करावी, असे आवाहन यावेळी आयोजकांच्यावतीने करण्यात आले.

यावेळी सारेगमप फेम सिध्दराज पाटील, राजू कोसंबी, रोहन लाखे उपस्थित होते.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

 

कला

क्रीडा

Follow by Email
Facebook
YouTube
YouTube
Instagram